- Cự-ly: 14,9 km
- Số chuyến: 114 chuyến/ngày
- Thời-gian chuyến: 35 phút
- Giãn cách: 12 – 25 phút/chuyến
- Thời-gian hoạt-động: An-sương
(05h00 – 19h00); Nhị-xuân (05h05 – 18h35)
- Loại xe: 30 chỗ
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Bến xe
An-sương – Quốc-lộ 22 – (quay đầu) – Quốc-lộ 22 – Bà-triệu – Quang-trung –
Lý-thường-Kiệt – Nguyễn-văn-Bứa – Phan-văn-Hớn – Tỉnh-lộ 9 – Bến Nhị-xuân.
Lượt về: Bến
Nhị-xuân – Tỉnh-lộ 9 – Phan-văn-Hớn – Nguyễn-văn-Bứa – Lý-thường-Kiệt – Quang-trung
– Bà-triệu – Quốc-lộ 22 – Bến xe An-sương.
CÁC
TRẠM:
Lượt đi: Bến xe An-sương
– Việt-hưng – Cư-xá Bà-điểm – Nhà văn-hoá Quận Mười Hai – Ngã tư Trung-chánh –
Liên-đoàn lao-động Hóc-môn – Cây xăng Củ-cải – Ngã ba Củ-cảo – Tiểu-học
Tân-xuân – Ngã ba Bùi-môn – Qua ngã ba Bùi-môn – Ngã tư Giếng-nước –
Bà-triệu – Nhà thương Hóc-môn – Mầm-non 23/11 – Ngã tư Chợ Hóc-môn – Lê-lợi –
Thanh-trúc – Ngã tư Hóc-môn – Qua Ngã tư Hóc-môn – Chợ Xuân-thới-Sơn – Văn-phòng
Ấp 4 - Ấp 4 – Công-ty Sambo – Ngã ba Giồng – Phan-văn-Hớn – Trung-học Nguyễn-văn-Cừ
- Lò-muối – Tiểu-học Nhị-xuân – Trạm cuối – Bến Nhị-xuân.
Lượt về: Bến
Nhị-xuân – Cầu-lớn – Tiểu-học Nhị-xuân – Lò muối – Trung-học Nguyễn-văn-Cừ -
Ngã ba Giồng – Đài liệt-sĩ Ngã ba Giồng – Sân banh – Công-ty Sambo - Ấp 4 –
Trung-học Nguyễn-hồng-Đào – Chợ Xuân-thới-Sơn – Ngã tư Hóc-môn – Qua Ngã tư
Hóc-môn – Thanh-trúc – Lê-lợi – Trưng-nữ-Vương – Chợ Hóc-môn – Mầm-non 23/11 –
Nhà thương Hóc-môn – Ngã tư Giếng-nước – Cây xăng Thành-công – Miễu Con-mèo
– Ngã ba Bùi-môn – Tiểu-học Tân-xuân – Phân bón Hóc-môn – Ngã ba Củ-cải – Ngã
tư Trung-chánh – Nhà văn-hoá Quận Mười Hai – Cư-xá Bà-điểm – Bến xe An-sương.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét