TUYẾN 10: MỸ-THO - GÒ-CÔNG - BẾN XE CẦN-ĐƯỚC
- Cự-ly: 54 km
- Thời-gian chuyến: 90 phút
- Giãn cách: 15 - 30 phút/chuyến
- Thời-gian hoạt-động: 05h30 - 17h30
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Ngã ba Quốc-lộ 1A & Quốc-lộ 50 - Quốc-lộ 1A - Quốc-lộ 60 - Ấp-bắc - Nam-kỳ Khởi-nghĩa - Thủ-khoa-Huân - Đinh-Bộ-Lĩnh - Quốc-lộ 50 - Đồng-khởi - Võ-duy-Linh - Nguyễn-Huệ - Nguyễn-Trãi - Nguyễn-trọng-Dân - Quốc-lộ 50 - Bến xe Cần-đước.
Lượt về: Bến xe Cânđước - Quốc-lộ 50 - Nguyễn-trọng-Dân - Nguyễn-Trãi - Nguyễn-Huệ - Võ-duy-Linh - Đồng-khởi - Quốc-lộ 50 - Đinh-bộ-Lĩnh - Thủ-khoa-Huân - Nam-kỳ Khởi-nghĩa - Ấp-bắc - Quốc-lộ 60 - Quốc-lộ 1A - Ngã ba Quốc-lộ 1A & Quốc-lộ 50
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét