TUYẾN 06: MỸ-THO - THỊ-TRẤN MỸ-PHƯỚC-TÂY
- Cự-ly: 59,9 km
- Số chuyến: 56 chuyến/ngày.
- Thời-gian tuyến: 85 phút/chuyến
- Giãn cách: 20 - 30 phút/chuyến
- Thời-gian hoạt-động: 06:00 - 17:00
Lượt đi: Nguyễn-văn-Nguyễn - Học-Lạc - Thái-sanh-Hạnh - Đinh-Bộ-Lĩnh - Thủ-Khoa-Huân - Lê-Lợi - Rạch-gầm - Hùng-vương - Nguyễn-Trãi - Ấp-bắc - Quốc-lộ 60 - Quốc-lộ 1A - Đường nhánh cao-tốc - (quay đầu) - Đường nhánh cao-tốc - Quốc-lộ 1A - Tỉnh-lộ 866 - Tỉnh-lộ 865 - Tỉnh-lộ 867 - Chợ Tân-phước - Tràm-mù - Chợ Thạnh-tân.
Lượt về: Chợ Thạnh-tân - Tràm-mù - Chợ Tân-phước - Tỉnh-lộ 867 - Tỉnh-lộ 865 - Tỉnh-lộ 866 - Quốc-lộ 1A - Quốc-lộ 60 - Ấp-bắc - Nguyễn-Trãi - Hùng-vương - Rạch-gầm - Lê-Lợi - Thủ-Khoa-Huân - Đinh-Bộ-Lĩnh - Thái-sanh-Hạnh - Học-Lạc - Nguyễn-văn-Nguyễn.
Nhận xét này đã bị tác giả xóa.
Trả lờiXóaTừ chợ Thạnh Tân vào thiền viên trúc lâm Chánh Giác còn nhiêu xa ạ
Trả lờiXóa