TUYẾN 07: THÀNH-PHỐ QUY-NHƠN - GÒ-BỒI - CÁT-TIẾN
- Cự-ly: 52,5 km
- Số chuyến: 28 chuyến/ngày
- Thời-gian chuyến: 90 phút/chuyến
- Giãn cách: 40 - 90 phút
- Thời-gian hoạt-động: Chợ Lớn (05h30 - 17h30); Cát-tiến (05h40 - 17h30)
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Chợ Lớn Quy-nhơn - Trần Hưng-đạo - Trần-cao-Vân - Toà-án Bình-định - Nguyễn-huệ - Nhà thương Đa-khoa Tỉnh - Nguyễn-tất-Thành - Siêu-thị Quy-nhơn - Lê-duẩn - Nhà văn-hoá lao-động tỉnh Bình-định - Ngã năm Ngô-mây - An-dương-Vương - Đại-học Quy-nhơn - Nhà thương Quân-y 13 - Bến xe Trung-tâm - Tây-sơn - Trường dạy lái xe - Hùng-vương - Ngã ba Phú-tài - Diêu-trì - Ngã ba Diêu-trì - Ga Diêu-trì - Ngã ba Cầu Ông-đô - Tỉnh-lộ 640 - Thị-trấn Tuy-phước - Ngã tư Tuy-phước - Gò-bồi - Chùa Ông-núi - Cát-tiến.
Lượt về: Cát-tiến - Chùa Ông-núi - Gò-bồi - Ngã tư Tuy-phước - Thị-trấn Tuy-phước - Tỉnh-lộ 640 - Ngã ba Cầu Ông-đô - Ga Diêu-trì - Ngã ba Diêu-trì - Diêu-trì - Ngã ba Phú-tài - Hùng-vương - Trường dạy lái xe - Tây-sơn - Bến xe Trung-tâm - Nhà thương Quân-y 13 - Đại-học Quy-nhơn - An-dương-Vương - Ngã năm Ngô-mây - Nhà văn-hoá lao-động tỉnh Bình-định - Lê-duẩn - Siêu-thị Quy-nhơn - Nguyễn-tất-Thành - Nhà thương Đa-khoa Tỉnh - Nguyễn-huệ - Toà-án Bình-định - Trần-cao-Vân - Trần Hưng-đạo - Chợ Lớn Quy-nhơn.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét