TUYẾN 12: THÀNH-PHỐ QUY-NHƠN - BỒNG-SƠN - TAM-QUAN
- Cự-ly: 108 km
- Số chuyến: 40 chuyến/ngày
- Thời-gian chuyến: 185 phút/chuyến
- Giãn cách: 40 - 60 phút
- Thời-gian hoạt-động: Quy-nhơn (04h50 - 17h30); Tam-quan (04h40 - 17h10)
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Siêu-thị Quy-nhơn - Nguyễn-tất-Thành - An-dương-Vương - Đại-học Quy-nhơn - Nhà thương Quân-y 13 - Tây-sơn - Bến xe Trung-tâm - Hùng-vương - Ngã ba Phú-tài - Quốc-lộ 1A - Diêu-trì - Đập-đá - Gò-găng - Phù-cát - Phù-mỹ - Bồng-sơn - Tam-quan.
Lượt về: Tam-quan - Bồng-sơn - Phù-mỹ - Phù-cát - Gò-găng - Đập-đá - Diêu-trì - Quốc-lộ 1A - Ngã ba Phú-tài - Hùng-vương - Bến xe Trung-tâm - Tây-sơn - Nhà thương Quân-y 13 - Đại-học Quy-nhơn - An-dương-Vương - Nguyễn-tất-Thành - Siêu-thị Quy-nhơn.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét