TUYẾN 06: THÀNH-PHỐ BẠC-LIÊU - NGAN-DỪA - CẦU-ĐỎ
- Cự-ly: 80 km
- Số chuyến: 36 chuyến/ngày
- Thời-gian tuyến: 160 phút/chuyến
- Giãn cách: 40 phút
- Thời-gian hoạt-động: 05:00 - 16:20
Lượt đi: Bến xe Bạc-liêu - Bà-Triệu - Hà-huy-Tập - Hai bà Trưng - Võ-thị-Sáu - Đường 23/8 - Cầu Dần-xây - Vĩnh-hưng - Rọc-lá - Ninh-quới - Ninh-hoà - Ngan-dừa - Cầu-đỏ.
Lượt về: Cầu-đỏ - Ngan-dừa - Ninh-hoà - Ninh-quới - Rọc-lá - Vĩnh-hưng - Cầu Dần-xây - Đường 23/8 - Võ-thị-Sáu - Hai bà Trưng - Hà-huy-Tập - Bà-Triệu - Bến xe Bạc-liêu.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét