TUYẾN 01: THỊ-TRẤN PHÚ-LỘC - BẠC-LIÊU - LÁNG-TRÂM
- Cự-ly: 67 km
- Số chuyến: 80 chuyến/ngày
- Thời-gian tuyến: 130 phút/chuyến
- Giãn cách: 20 phút
- Thời-gian hoạt-động: 04h15 - 17h20
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Thị-trấn Phú-lộc - Quốc-lộ 1A - xã Châu-hưng A - Thị-trấn Châu-hưng - (Thành-phồ Bạc-liêu) - Trần-phú - Hai bà Trưng - Võ-thị-Sáu - 23 tháng Tám - Quốc-lộ 1A - xã Long-thạnh - Thị-trấn Hòa-bình - xã Vĩnh-mỹ B - xã Phong-thạnh-Đông A - Thị-trấn Giá-rai - xã Hộ-phòng - xã Tân-phong - xã Tân-thạnh - Láng-trâm.
Lượt về: Láng-trâm - Quốc-lộ 1A - xã Tân-thạnh - xã Tân-phong - xã Hộ-phòng - Thị-trấn Giá-rai - xã Phong-thạnh-Đông A - xã Vĩnh-mỹ B - Thị-trấn Hòa-bình - xã Long-thạnh - (Thành-phố Bạc-liêu) - 23 tháng Tám - Võ-thị-Sáu - Hai bà Trưng - Trần-phú - Quốc-lộ 1A - Thị-trấn Châu-hưng - xã Châu-hưng A - Thị-trấn Phú-lộc.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét