TUYẾN 14: THÀNH-PHỐ BAN-MÊ-THUỘT - NHÀ THƯƠNG ĐẮK-MIL
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Bến xe Công-ty Xe khách Đắk-lắk - Nguyễn-chí-Thanh - Nguyễn-tất-Thành - Nơ-trang-Long - Lê-hồng-Phong - Y-ngông - Lê-duẩn - Nguyễn-thị-Định - Quốc-lộ 14 - Nhà thương Đắk-mil
Lượt về: Nhà thương Đắk-mil - Quốc-lộ 14 - Nguyễn-thị-Định - Lê-duẩn - Y-ngông - Lê-hồng-Phong - Nguyễn-công-Trứ - Lê-duẩn - Nguyễn-tất-Thành - Nguyễn-chí-Thanh - Bến xe Công-ty Xe khách Đắk-lắk.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét