TUYẾN 09: BẾN XE PHÍA-NAM - THỊ-XÃ BUÔN-HỒ
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Bến xe phía Nam - Lê-duẩn - Phan-chu-Trinh - Phan-bội-Châu - Lê-thánh-Tông - Trần-hưng-Đạo - Nguyễn-tất-Thành - Nguyễn-chí-Thanh - Quốc-lộ 14 - Korevina.
Lượt về: Korevina - Quốc-lộ 14 - Nguyễn-chí-Thanh - Nguyễn-tất-Thành - Trần-hưng-Đạo - Lê-thánh-Tông - Phan-bội-Châu - Phan-chu-Trinh - Lê-duẩn - Bến xe phía Nam.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét