TUYẾN 01: THÀNH-PHỐ BAN-MÊ-THUỘT - HUYỆN CƯ-JÚT
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Đạt-lý - Nguyễn-chí-Thanh - Nguyễn-tất-Thành - Bà-triệu - Hùng-vương - Nơ-trang-Long - Lê-hồng-Phong - Y-ngông - Lê-duẩn - Võ-văn-Kiệt - Quốc-lộ 14 - Thị-trấn Ea-T'ling
Lượt về: Thị-trấn Ea-T'ling - Quốc-lộ 14 - Võ-văn-Kiệt - Lê-duẩn - Y-ngông - Lê-hồng-Phong - Nguyễn-công-Trứ - Lê-duẩn - Hùng-vương - Trần-hưng-Đạo - Nguyễn-tất-Thành - Nguyễn-chí-Thanh - Đạt-lý.
Cho e sđt bên hãng xe bus ik ad
Trả lờiXóa