TUYẾN 24: THÀNH-PHỐ BAN-MÊ-THUỘT - THỊ-XÃ GIA-NGHĨA
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Bãi xe Công-ty Ô-tô - Lê-duẩn - Hẻm số 12 Lê-duẩn - Mai-hắc-Đế - Lê-hồng-Phong - Nguyễn-công-Trứ - Lê-duẩn - Y-ngông - Mai-hắc-Đế - Hẻm số 12 Lê-duẩn - Lê-duẩn - Võ-văn-Kiệt - Quốc-lộ 14 - Hùng-vương - Chu-văn-An - Trần-hưng-Đạo.
Lượt về: Trần-hưng-Đạo - Hai bà Trưng - 23 tháng Ba - Ngã ba Hồ-vịt - 23 tháng Ba - Hai bà Trưng - Trần-hưng-Đạo - Chu-văn-An - Hùng-vương - Quốc-lộ 14 - Võ-văn-Kiệt - Lê-duẩn - Hẻm số 12 Lê-duẩn - Mai-hắc-Đế - Lê-hồng-Phong - Nguyễn-công-Trứ - Lê-duẩn - Y-ngông - Mai-hắc-Đế - Tôn-thất-Tùng - Lê-duẩn - Bãi xe Công-ty Ô-tô.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét