TUYẾN 11: THÀNH-PHỐ BAN-MÊ-THUỘT - THỊ-TRẤN KRÔNG-KMAR
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Bãi xe Công-ty Ô-tô - Y-ơn - Lê-duẩn - Y-ngông - Lê-hồng-Phong - Nguyễn-công-Trứ - Lê-duẩn - Nguyễn-tất-Thành - Nguyễn-văn-Cừ - Nguyễn-lương-Bằng - Quốc-lộ 27 - Tỉnh-lộ 12 - Thị-trấn Krông-kmar.
Lượt về: Thị-trấn Krông-kmar - Tỉnh-lộ 12 - Quốc-lộ 27 - Nguyễn-lương-Bằng - Nguyễn-văn-Cừ - Nguyễn-tất-Thành - Nơ-trang-Long - Lê-hồng-Phong - Y-ngông - Lê-duẩn - Y-ơn - Bãi xe Công-ty Ô-tô.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét