TUYẾN 07: BẾN XE PHÍA-NAM - BẾN XE QUYẾT-THẮNG
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Bến xe phía Nam - Lê-duẩn - Nguyễn-tất-Thành - Nguyễn-văn-Cừ - Quốc-lộ 26 - Bến xe Quyết-thắng.
Lượt về: Bến xe Quyết-thắng - Quốc-lộ 26 - Nguyễn-văn-Cừ - Nguyễn-tất-Thành - Lê-duẩn - Bến xe phía Nam.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét