TUYẾN 20: BẾN XE BUÔN-HỒ - XÃ EA-TÂN
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Bến xe Buôn-hồ - Quốc-lộ 29 - Thị-trấn Krông-năng - xã Phú-lộc - xã Ea-tohr - xã Dliêya - xã Ea-tân.
Lượt về: Xã Ea-tân - Quốc-lộ 29 - xã Dliêya - xã Ea-tohr - xã Phú-lộc - Thị-trấn Krông-năng - Quốc-lộ 29 - Bến xe Buôn-hồ.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét