- Cự-ly: 38 km
- Số chuyến: 52 chuyến/ngày
- Thời-gian tuyến: 90 phút/chuyến
- Giãn cách: 10 - 20 phút
- Thời-gian hoạt-động: 05h00 - 18h30
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Bến xe Rạch-giá - Nguyễn-bỉnh-Khiêm - Huỳnh-thúc-Kháng - Nguyễn-tri-Phương - Điện-biên-Phủ - Trần-phú - Ngô-quyền - Nguyễn-trung-Trực - Quốc-lộ 61 - Quốc-lộ 63 - Đường tỉnh Bến Nhứt Giồng-riềng
Lượt về: Đường tỉnh Bến Nhứt Giồng-riềng - Quốc-lộ 63 - Quốc-lộ 61 - Nguyễn-trung-Trực - Ngô-quyền - Trần-phú - Điện-biên-Phủ - Nguyễn-tri-Phương - Huỳnh-thúc-Kháng - Nguyễn-bỉnh-Khiêm - Bến xe Rạch-giá.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét