- Cự-ly: 50 km
- Số chuyến: 34 chuyến/ngày
- Thời-gian tuyến: 110 phút/chuyến
- Giãn cách: 45 phút
- Thời-gian hoạt-động: 05:30 - 17:30
Lượt đi: Bến xe Kontum - Phan-Đình-Phùng - Bà-Triệu - Trần-phú - Nguyễn-Huệ - Phan-Đình-Phùng - Tỉnh-lộ 675 - Cù-chính-Lan - Điện-biên-phủ - Trường-chinh - Tỉnh-lộ 675 - Hùng-vương - Nguyễn-văn-Cừ - Tỉnh-lộ 675 - Km 47+300.
Lượt về: Km 47+300 Tỉnh-lộ 675 - Tỉnh-lộ 675 - Nguyễn-văn-Cừ - Hùng-vương - Tỉnh-lộ 675 - Trường-chinh - Điện-biên-phủ - Cù-chính-Lan - Tỉnh-lộ 675 - Phan-Đình-Phùng - Nguyễn-Huệ - Trần-phú - Bà-Triệu - Phan-Đình-Phùng - Bến xe Kontum.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét