- Cự-ly: 45,1 km
- Thời-gian tuyến: 95 phút/chuyến
- Giãn cách: 45 phút
- Thời-gian hoạt-động: 06:00 - 18:15
Lượt đi: Cao-đẳng Sư-phạm Gia-lai - Lê-Thánh-Tôn - Trần-phú - Nguyễn-văn-Trỗi - Quang-Trung - Hùng-Vương - Lê-duẩn - Quốc-lộ 19 - Thị-trấn Đắk-đoa - Ngã ba Lơ-bông.
Lượt về: Ngã ba Lơ-bông - Thị-trấn Đắk-đoa - Quốc-lộ 19 - Lê-duẩn - Hùng-Vương - Quang-Trung - Nguyễn-văn-Trỗi - Trần-phú - Lê-Thánh-Tôn - Cao-đẳng Sư-phạm Gia-lai.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét