I. GIAI-ĐOẠN 2010 - 2015:
- Tuyến NÚI-THÀNH - DUNG-QUẤT
- Tuyến TAM-KỲ - PHÚ-NINH
- Cự-ly: 20 km
- Điểm đầu: phường Hòa-hương, Tam-kỳ
- Điểm cuối: UBND huyện Phú-ninh.
- Tuyến TAM-KỲ - QUẾ-SƠN
- Cự-ly: 50 km
- Điểm đầu: Bến xe Tam-kỳ
- Điểm cuối: Bến xe Quế-sơn
- Tuyến TRUNG-PHƯỚC - HƯƠNG-AN
- Cự-ly: 30 km
- Điểm đầu: Bến xe Trung-phước
- Điểm cuối: Ngã ba Hương-an, Thăng-bình
- Tuyến NÚI-THÀNH - QUẢNG-NGÃI
- Cự-ly: 35 km
- Điểm đầu: Bến xe Núi-thành
- Điểm cuối: Bến xe Quảng-ngãi
- Tuyến ĐIỆN-NAM - ĐÀ-NẴNG
- Cự-ly: 30 km
- Điểm đầu: KCN Điện-nam - Điện-ngọc
- Điểm cuối: Bến xe Đà-nẵng
- Tuyến HỘI-AN - MỸ-SƠN
- Cự-ly: 45 km
- Điểm đầu: Bến xe Hội-an
- Điểm cuối: Tháp Mỹ-sơn
- Tuyến MỸ-SƠN - ĐÀ-NẴNG
- Cự-ly: 55 km
- Điểm đầu: Tháp Mỹ-sơn
- Điểm cuối: Bến xe Đà-nẵng.
- Tuyến HỘI-AN - VĨNH-ĐIỆN
- Cự-ly: 15 km
- Điểm đầu: Bến xe phía Bắc Quảng-nam
- Điểm cuối; Bến xe Hội-an
II. GIAI-ĐOẠN 2016 - 2020:
- Tuyến CỬA ĐẠI - ĐÀ-NẴNG
- Cự-ly: 35 km
- Điểm đầu: Cửa Đại Hội-an
- Điểm cuối: Bến xe Đà-nẵng
- Tuyến ĐÔNG-GIANG - NAM-GIANG
- Cự-ly: 50 km
- Điểm đầu: Bến xe P'Rao
- Điểm cuối: Bến xe Nam-giang
- Tuyến PHƯỚC-SƠN - NAM-GIANG
- Cự-ly: 40 km
- Điểm đầu: Bến xe Khâm-đức
- Điểm cuối: Bến xe Nam-giang
- Tuyến NÔNG-SƠN - HỘI-AN
- Cự-ly: 60 km
- Điểm đầu: Bến xe Nông-sơn
- Điểm cuối: Bến xe Hội-an
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét