- Số chuyến: 36 chuyến/ngày
- Thời-gian tuyến: 85 phút/chuyến
- Giãn cách: 30 - 90 phút
- Thời-gian hoạt-động: Đông-ba (05:15 - 18:30); Cầu-hai (05:40 - 16:00)
Lượt đi: Bến xe Đông-ba - Trần Hưng-đạo - Cầu Phú-xuân - Hà-nội - Bà-Triệu - Cầu An-cựu - An-dương Vương - Quốc-lộ 1A - Khu công-nghiệp Phú-bài - Chợ Phú-bài - Nông - La-sơn - Ga Truồi - Thị-trấn Phú-lộc - Chợ Cầu-hai.
Lượt về: Chợ Cầu-hai - Quốc-lộ 1A - Thị-trấn Phú-lộc - Ga Truồi - La-sơn - Nông - Chợ Phú-bài - Khu công-nghiệp Phú-bài - An-dương Vương - Cầu An-cựu - Bà-Triệu - Hà-nội - Cầu Phú-xuân - Trần Hưng-đạo - Bến xe Đông-ba.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét