- Cự-ly: 23 km
- Số chuyến: 12 chuyến/ngày
- Thời-gian tuyến: 50 phút/chuyến
- Giãn cách: 55 - 140 phút
- Thời-gian hoạt-động: Gò-bồi (05:45 - 16:20); An-thái (06:50 - 17:15)
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Gò-bồi - Tỉnh-lộ 636B - xã Phước-hoà - xã Phước-quang - xã Phước-hưng - phường Bình-định - xã Nhơn-khánh - xã Nhơn-phúc - An-thái.
Lượt về: An-thái - Tỉnh-lộ 636B - xã Nhơn-phúc - xã Nhơn-khánh - phường Bình-định - xã Phước-hưng - xã Phước-quang - xã Phước-hoà - Gò-bồi
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét