- Cự-ly: 60 km.
- Số chuyến: 22 chuyến/ngày
- Thời-gian tuyến: 95 phút/chuyến
- Giãn cách: 30 - 60 phút
- Thời-gian hoạt-động: Tam-kỳ (05:15 - 16:45); Điện-ngọc (04:45 - 17:15)
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Duy-Tân - Phan-Châu-Trinh - Trần-Cao-Vân - N24 - Huỳnh-Thúc-Kháng - Hùng-Vương - Trưng-nữ-Vương - Nguyễn-Du - Phan-Bội-Châu - Quốc-lộ 1A - Trần-Nhân-Tông - Huyên-lộ 8 Điện-bàn - Nguyễn-tất-Thành - Trần-đại-Nghĩa - Trường Cao-đẳng Công-nghệ thông-tin Hữu-nghị Việt Hàn.
Lượt về: Trường Cao-đẳng Công-nghệ thông-tin Hữu-nghị Việt Hàn - Trần-đại-Nghĩa - Nguyễn-tất-Thành - Huyện-lộ 8 Điện-bàn - Trần-Nhân-Tông - Quốc-lộ 1A - Phan-Bội-Châu - Nguyễn-Du - Trưng-nữ-Vương - Hùng-Vương - Huỳnh-Thúc-Kháng - N24 - Trần-Cao-Vân - Phan-Châu-Trinh - Duy-Tân.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét