TUYẾN 04: BẾN XE PHÍA BẮC - XÃ EA-KAO
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Bến xe phía Bắc Ban-mê-Thuột - Nguyễn-chí-Thanh - Nguyễn-tất-Thành - Bà-triệu - Hùng-vương - Nơ-trang-Long - Lê-hồng-Phong - Y-ngông - Lê-duẩn - Y-wang - UBND xã Ea-kao - Buôn Tơng-jũ.
Lượt về: Buôn Tơng-jũ - UBND xã Ea-kao - Y-wang - Lê-duẩn - Y-ngông - Lê-hồng-Phong - Nguyễn-công-Trứ - Lê-duẩn - Hùng-vương - Trần-hưng-Đạo - Nguyễn-tất-Thành - Nguyễn-chí-Thanh - Bến xe phía Bắc Ban-mê-Thuột.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét