TUYẾN 05: TRUNG-HỌC LÝ-TỰ-TRỌNG - NGÃ BA EA-SIN
LỘ-TRÌNH:
Lượt đi: Trung-học Lý-tự-Trọng - Quốc-lộ 14 - xã Pơng-drang - Cụm công-nghiệp Buôn-hồ - xã Ea-ngai - xã Cư-pơng - Ngã ba đi Ea-sin.
Lượt về: Ngã ba đi Ea-sin - Quốc-lộ 14 - xã Cư-pơng - xã Ea-ngai - Cụm công-nghiệp Buôn-hồ - xã Pơng-drang - Trung-học Lý-tự-Trọng.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét