- Cự-ly:
- Số chuyến: 4 chuyến/ngày
- Thời-gian tuyến: 40 phút/chuyến
- Giãn cách: không cố-định
- Thời-gian hoạt-động: Ghềnh-ráng (05h45 & 12h00); Chợ Lớn (11h30 & 17h15)
Lượt đi: Khu phố 1 phường Ghềnh-ráng - Quốc-lộ 1D - Võ-liệu - Tây-sơn - Hàn-mạc-Tử - An-dương-Vương - Ngô-mây - Nguyễn-thái-Học - Phạm-ngũ-Lão - Nguyễn-tất-Thành - Nguyễn-huệ - Lê-thánh-Tôn - Chợ Lớn Quy-nhơn.
Lượt về: Chợ Lớn Quy-nhơn - Lê-thánh-Tôn - Nguyễn-huệ - Nguyễn-tất-Thành - Phạm-ngũ-Lão - Nguyễn-thái-Học - Ngô-mây - An-dương-Vương - Hàn-mạc-Tử - Tây-sơn - Võ-liệu - Quốc-lộ 1D - Khu phố 1 phường Ghềnh-ráng.
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét